บริษัท ผลธัญญะ จำกัด (มหาชน) มอบถังอ๊อกซิเจนให้กับโรงพยาบาลลำลูกกา
โครงการช่วยเหลือและพัฒนาสังคมของบริษัท ผลธัญญะ จำกัด (มหาชน) เรามอบสิ่งที่ดีที่สุด เพื่อชีวิตที่ปลอดภัยและดียิ่งขึ้นในทุกวัน
![](/site/public/uploads/images/%E0%B8%A3%E0%B8%9E%E0%B8%A5%E0%B8%B3%E0%B8%A5%E0%B8%B9%E0%B8%81%E0%B8%81%E0%B8%B2.png)
วันที่ 17 พฤศจิกายน ผลธัญญะ จำกัด (มหาชน) เห็นความสำคัญของ บุคลากร ทางการแพทย์ของโรงพยาบาลลำลูกกา อำเภอลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี
ได้มอบถังออกซิเจน จำนวน 120 ถัง มูลค่ารวมกว่า 199,200.- บาท เพื่อให้บุคลากรทางการแพทย์ใช้ประโยชน์ด้านการรักษาพยาบาลต่อไป
โดยมี นางธารสิริ วิริยานภาภรณ์ พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ หัวหน้าศูนย์เครื่องมือแพทย์ เป็นตัวแทนในการรับมอบ
![](/site/public/uploads/images/%E0%B8%A3%E0%B8%9E%E0%B8%A5%E0%B8%B3%E0%B8%A5%E0%B8%B9%E0%B8%81%E0%B8%81%E0%B8%B2.png)
วันที่ 17 พฤศจิกายน ผลธัญญะ จำกัด (มหาชน) เห็นความสำคัญของ บุคลากร ทางการแพทย์ของโรงพยาบาลลำลูกกา อำเภอลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี
ได้มอบถังออกซิเจน จำนวน 120 ถัง มูลค่ารวมกว่า 199,200.- บาท เพื่อให้บุคลากรทางการแพทย์ใช้ประโยชน์ด้านการรักษาพยาบาลต่อไป
โดยมี นางธารสิริ วิริยานภาภรณ์ พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ หัวหน้าศูนย์เครื่องมือแพทย์ เป็นตัวแทนในการรับมอบ